ใบเครมประกันจากฝ่ายผิดได้ช้าหรอคะ

อยากสอบถามพี่ๆในนี้ค่ะ พอดีว่าเอารถมอเตอร์ไซต์ส่งของค่ะ ซึ่งรถเรามาทางหลักค่ะ แล้ว BM พุ่งตัดหน้าค่ะ  ทีนี้เจ้าหน้าที่เครมให้ส่งใบเสนอราคาวันที่11/3/64 ซึ่งเป็นวันเกิดเหตุค่ะ แต่จนวันนี้ 3/4/64 หนูส่งใบเสนอราคาไปให้รวมเวลา20กว่าวันแล้วค่ะ
ซึ่งหนูโทรตามทั้งผู้จัดการเขตแต่ไม่มีคนรับสายเลย ทั้งผู้จัดการภาคก็ปัดมาทางนี้ 
หนูอยากถามว่าเงินที่เขาต้องจ่ายเราต้องรอนานเป็นเดือนเลยมั้ยคะ หรือใครมีคำแนะนำอะไรมั้ยคะ รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยค่ะเพี้ยนขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่