คนส่วนใหญ่เป็นแบบผมไหมครัย

คือ สมัยเด็กผมดูละครไทย ยุค90  เห็นพระเอก นางเอก เวอร์จิ้นทั้งคู่   แล้วทั้ง 2 คนค่อยมามีอะไรกันครั้งแรก หลังแต่งงาน  ผมเลยเรียนแบบ  ปรากฏว่าตอนนี้ ผมอายุประมาณ  35 แล้ว  ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยมีอะไรกับใครเลย   เพราะยังไม่ได้แต่งงาน และยังไม่เคยมีแฟนเลย  พอดีติดเรียนแบบพระเอก นางเอกในละคร คิดว่าชีวิตจริงน่าจะเหมือนกับละคร แบบเป๊ะๆแทบทุกอย่าง  
แล้วคิดว่าผู้หญิงที่จะมาเป็นแฟนผมต้อง ดีใจมากแบบนางเอกละครด้วยแน่ๆ เพราะได้ผู้ชายเวอร์จิ้นแบบพระเอกละคร   แถมยังไม่เคยมีแฟนมาก่อนเลยในชีวิตด้วย  

ทุกคนร้อยละ 80 คิดเหมือนผมใช่เปล่าครับ ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่