เมื่อจะต้องตามแฟนไปทำงานด้วย ตจว. อยากหาอะไรทำช่วยแฟน

แฟนเราทำงานต้องย้ายเดือนละจังหวัด เราอยากช่วยเหลือซัพพอร์ตแฟนบ้าง อยากหาอะไรขายที่ไม่ต้องใช้ของเยอะ ลงทุนน้อย ขายง่าย ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ส่วนตัวไปอยู่บ้านแฟนแล้ว เราไม่ค่อยโอเค เพราะแฟนเราไม่ได้อยู่ด้วย ทะเลาะกับยายแฟนบ่อย เพราะต่างศาสนา แฟนเลยให้ตามไปด้วยกัน แต่เราเบื่ออยู่เฉยๆ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่