ขอคำแนะนำ โรงเรียนสอนเสริมสวย ตัดซอย สระไดร์ ที่ไหนดีคะ

เรามีความตั้งใจอยากจะเรียนเสริมสวย ตัดซอย สระไดร์ ที่ไหนดีคะ ? 
หาข้อมูลทาง google facebook แต่ส่วนมากจะออกแนวเขียนรีวิวกันเอง กลัวว่าจะเสียเงินเปล่าค่ะ 

อยากได้สถาบันที่มีใบประกาศ จบมาแล้วทำงานได้จริงใช้งานจริงได้ เป็นช่างตัดผมได้
คุณภาพดีระดับกลางขึ้นไปเพื่อเอาไปต่อยอดในอนาคต 

ถ้าหากใครเคยได้เรียนที่ไหน ช่วยรีวิวประสบการณ์เรียนให้หน่อยค่ะ 
ขอบคุณสำหรับทุกๆ คอมเม้นต์นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview