รบกวนพี่ๆใจดีช่วยดูของหายให้หน่อยนะคะ

สวัสดีค่ะพี่ๆทุกท่าน พอดีเมื่อวันอังคารที่ 30 มี.ค. 64

ที่ผ่านมาไปทานข้าวที่ร้านส้มตำร้านดังร้านนึงแถวแจ้งวัฒนะค่ะ

ประมาณ 19.00-21.30 น. พออีกวันมาทราบว่าได้ทำแอร์พอต2หายไป

เพราะก่อนจะลงรถยังใช้งานอยู่ แต่คาดว่าน่าจะล่วงที่ลานจอดรถ

ตอนหาแมชปิดปาก รบกวนพี่ๆในนี้ช่วยทีนะคะว่าได้หายไปแล้วหรือ

ว่าล่วงอยู่ที่บ้าน แต่ลองหาที่บ้านแล้วก็ไม่เจอค่ะ

ขอบพระคุณพี่ๆล่วงหน้านะคะ

ปล. แนบหน้าตาแอร์พอตที่ใส่เคสแบบนี้มาให้พี่ๆดูนะคะว่าเป็นแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่