รบกวนท่านผู้รู้ดูดวงให้หน่อยครับ

สวัสดีครับ ผมเกิด 23 เมษายน 2542 03:55 น. จังหวัดกำแพงเพชรครับ (เลขบัตรหลักท้าย 503751)
1.อยากถามว่า ปิดเทอมนี้ มิ.ย.- ก.ค. ผมจะได้ฝึกงานไหมครับ?
(ผมรู้สึกว่าตัวเองยังไม่ค่อยศักยภาพเพียงพอเลยครับ)
2.แล้วเรื่องเรียนเป็นอย่างไรบ้างครับ? เกรดจะดีไหม? รู้สึกอยากจบให้ได้อย่างน้อยเกียรตินิยมอันดับ 2
(แต่หวั่นๆ ว่าจะพลาดในจุดเล็กๆ น้อยๆ มากเลยครับ
ผมกลัวว่าจบไปจะไม่ได้ทำงานในบริษัทดีๆ หรือบริษัทที่อยากทำน่ะครับ)
เรียนจบไปแล้วผมควรทำงานสายไหนหรือบริษัทแบบไหนพอแนะนำไหมครับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่มาตอบล่วงหน้าเลยนะครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่