สอบถามเกี่ยวกับ Huawei ค่ะ

กระทู้คำถาม
Huawei MatePad 10.4"
ล็อคอิน gmail ใน GG YT GGdrive หรือกระทั่งใน Gmail เอง ไม่ได้เลยค่ะ
ใส่ชื่อ รหัสผ่าน ถูกต้องแล้ว แต่ข้อความขึ้นว่า เกิดความผิดพลาด ให้ลองใหม่ เราลองเข้าทุกแอคที่มี แต่ใช้ไม่ได้เลยค่ะ

คำถามคือ
1. อันนี้ต้องโหลดอะไรก่อนไหม เหมือนบางแอปต้องมีGGplayรองรับด้วย แต่โหลดมาไม่ได้เลย
2. แอคเคานท์เมลจะปลอดภัยใช่ไหมคะ
3. เกิดอะไร ทำไมถึงล็อคอินไม่ได้คะ
4. หนูเป็นนักเรียนที่อาจจะต้องใช้แทบเลตทำงานอะค่ะ จะส่งงานผ่านเมลด้วยวิธีไหนได้บ้าง

ตอนนี้หนูกังวลมากเลยค่ะ คิดอะไรไม่ออก ดูรีวิว คลิปสอนต่างๆแล้วก็ยังไม่เข้าใจ รบกวนอธิบายแบบเข้าใจง่ายๆด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่