อยากสอบถามเรื่อง Foodpanda หน่อยครับ

พอดีอยากสมัครงานเป็นไรเดอร์ส่งอาหาร ดูครับ ? แต่เด็กใหม่อย่างผมต้องทำอะไรบ้าง เช่น 
1. ต้องเป็นคนจำเส้นทางได้หรือไม่ ? เพราะผมไม่ค่อยเข้าในเมืองแต่ส่วนมากเค้าจะส่งอาหารด้วย Gps ใช่รึเปล่า ? 
2. มีการคิดค่าสมัครด้วยมั้ย ? 
ขอบคุณล่วงหน้าครับ 

แสดงความคิดเห็น
Preview