ลดหย่อนภาษี/ภาษีเงินคืน

สอบถามเรื่อง. ภาษีเงินคืนครับ
คือว่า ผมไปยื่นภาษีเงินคืน รายได้ผม1ปี รวม 810000 ทางบริษัทได้หักภาษีไว้ ทั้งหมด ประมาณ 8100. ต่อปี. ครับ
พอไปยื่นภาษีเงินคืนที่อำเภอ.  ผมมีบุตร 1คน ไม่ได้จดทะเบียน ไม่ได้นำลูกไปยืนยันบุตรที่อำเภอ พ่อแม่ อายุไม่ถึง60. 
ประกันชีวิต ไม่มี.  คือผม ไม่ได้มี อะไรมาลดหย่อนภาษีเลยครับ. 
เลยอยากจะสอบถามครับ ว่า กรณีแบบนี้ กรมสรรพากรจะต้องหักภาษีเงินคืนเท่าไรครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่