เราอยากขายของช่วงปิดเทอม ขายอะไรดีคะ

สวัสดีค่ะ... เราปิดเทอมใหญ่แล้ว เรามีความคิดที่จะขายของ แต่เราไม่รู้ว่าเราจะขายอะไรดี เมื่อก่อนเราเคยขายสินค้าออนไลน์อยู่พักนึง ก็ขายไปได้ดีเลยนะ ตอนนี้เราเลยมีความคิดที่อยากจะขายอีกแต่ไม่รู้จะขายอะไร ใจเราอยากขายของที่เป็นของเกี่ยวกับติ่ง เราติ่งพี่ๆrookie เราเลยอยากทำของเกี่ยวกับพี่ๆเค้า ทุกคนว่าเราทำอะไรขายดีคะ ของที่ขายดีขายได้ตลอดหรือ ของที่แบบคนทั่วไปไม่ค่อยขายยิ่งดีค่ะ55555 ทุกคนมีความคิดอย่างไรบ้างคะ แล้วเราจะขายช่องทางไหนดี ขอความคิดเห็นหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ...
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่