มีใครเคยใช้​ New​ Cargo​ ไหมคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ​ อยากทราบว่าเป็นยังไงบ้าง​ บริการดีไหม ส่งเร็วไหม​ แพงรึเปล่า​ พอดีอยากลองสั่งของจากจีนดูน่ะค่ะ​ แต่ไม่มีความรู้เลย​ อ่านในเว็บแล้วก็ยังไม่เข้าใจ​ ค่าส่งในจีนแพงไหมคะจากจังหวัดสู่อีกจังหวัด​ อยากทราบก่อนว่าเจ้านี้ใช้ได้ไหม​ ดีหรือเปล่าคะ​ หรือมีเจ้าอื่นแนะนำอีกไหม​ เล็งไว้สองเจ้าคือ​ New​ Cargo​ กับ​ gogo​ cargo​ ค่ะ​ แต่ส่วนตัวสนใจ​ New​ Cargo​ มากกว่าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview