อยากสอบถามครับถ้าเรานำของเหลวที่มีเชื้อ Hiv จากคนอื่นมาแล้วใส่ลงในขวด สารหล่อลื่น

ถ้าเกิดว่ามีการนำเลือดหรือสารคัดหลั่งใส่ลงไปในขวดสารหล่อลื่นในปริมาณเยอะ แล้วคนอื่นนำไปใช้ต่อจะมีโอกาสติดเชื้อ Hiv ไหมครับ หรือว่าเชื้อจะตายทันทีที่เชื้อเข้าไปผสมกับสารหล่อลื่นครับ แบบว่าถ้าเกิดเราสั่งพวกผลิตภัณฑ์สำหรับหล่อลื่นผ่านทางออนไลน์ที่ไม่ใช่ร้านอย่างเป็นทางการแบบนี้จะมีโอกาสที่สินค้าจะมีการปนเปื้อนไหมหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่