ความปลอดภัยการไปชะอำ

สวัสดีค่ะ กระทู้นี้จะขอความคิดเห็นของพี่ๆเพื่อนๆหน่อยค่ะ    
อีกไม่กี่วันข้างหน้า หนูมีนัดกับเพื่อนจะไปชะอำกัน เป็นผู้หญิงทั้งหมด อายุประมาณ 17-19 ปี ซึ่งเราได้ทำการจองบ้านพักไว้แบบหลังเพื่อที่เราจะได้อยู่ด้วยกันแต่บ้านที่เราจองเป็นแบบติดๆกันหลายๆหลังค่ะ
เพื่อนๆพี่ๆคิดว่ามันจะอันตรายไปไหมค่ะที่ไปมีแต่ผู้หญิง ซึ่งทริปนี้เป็นทริปแรกที่เราไปด้วยกันค่ะ  ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ❤️
แสดงความคิดเห็น
Preview