ฝันว่ามีคนไล่ฟั-นคอ

คนนั้นใส่เสื้อสีฟ้าค่ะเป็นผู้ชาย เราหนีเท่าไหร่ก็เจอเขา ตอนนั้นเขาวิ่งใกล้เรามากค่ะเราเลยเลือกวิ่งไปอีกทาง เพราะว่าเขากำลังไล่อีกคนอยู่ แต่เขาวิ่งกลับมาทางเราจะวิ่งมาฟั-นคอเราแต่ก็ไม่ฟันค่ะ(ทำท่าจะฟันคอ) แล้วก็วิ่งออกไปภาพก็ตัดเลยค่ะเราตื่นพอดี
อยากให้ทำนายฝัน หรอจะตีเลขก็ได้นะคะ655555555 คือเราอยากรู้เรื่องฝันนี้มากเคยฝันไปแล้ว1รอบแต่นานแล้ว
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น