ตามหาเกมในเฟซที่หายไปเมื่อ8-9ปีที่แล้ว

คือเราตามหาเกมที่ว่ามันมีการแต่งตัวอะถ้าจำไม่ผิดมีให้เดินทางทั่วโลกแต่ชื่อเกมไม่ได้ว่าชื่อเกมชื่อว่าอะไรมันมีอยู่2-3เกมที่เราเล่นที่เป็นเกมแต่งตัว

คือเกมแรกที่เราจะพูดคือเกมแต่งตัวที่มันเดินทางไปรอบโลกแล้วก็น่าจะเดินแบบมมั้งคะหรือไปเที่ยวหาเงินโดยการไปบ้านเพื่อนแล้วไม่ซื้อเสื้อผ้า คือก็จำลายละเอียดมากไม่ได้แต่ตรงๆคือตัวละครหน้าอกใหญ่ค่ะ5555

เกมที่สองคือเกมที่มันต้องต่อสู้กันจำไม่ได้ว่าสู้กันโดยการต่อยกันหรือว่าสู้กันด้วยการแต่งตัวอะค่ะมันมีการแข่งกันทั้งผู้หญิงผู้ชาย แล้วก็จะมีเควสให้ทำแบบเป็นชั่วโมงเลย

รบกวนด้วยค่ะใครที่จำได้คือบอกบุญหน่อยคิดถึงเกมนั้นมากอยากเล่น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่