ตั๋วเรือปากบารา ไป เกาะหลีเป๊ะ / รถตู้สนามบินหาดใหญ๋ ไป ท่าเรือปากบารา

รบกวนสอบถาม 2 ข้อ ดังนี้ค่ะ

1. ตั๋วเรือปากบารา ไป เกาะหลีเป๊ะ
ซื้อตรงกับท่าเรือ ติดต่อช่องทางไหนและราคาเท่าไหร่ ?
หรือ ควรซื้อผ่านรีสอร์ทดีคะ ?
รีสอร์ทที่เราพักเสนอราคาเรือมาที่  800 บาท (ไป-กลับ) / คน ราคานี้โอเคสมเหตุสมผลหรือยัง ? 

2. รถตู้ สนามบินหาดใหญ่ ไป ท่าเรือ
ไปหาซื้อในสนามบินจะมีไหมและราคาเท่าไหร่ ?
หรือ ควรซื้อผ่านรีสอร์ทดีคะ ?
รีสอร์ทที่เราพักเสนอราคารถตู้มาที่  400 บาท (ไป-กลับ) / คน ราคานี้โอเคสมเหตุสมผลหรือยัง ? 

ป.ล. เดินทาง  ถึงสนามบินหาดใหญ่วันที่ 29 เมษา ข้ามเกาะ 30 เมษา
กลับ ออกเกาะ 2 พ.ค.  

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่