ขอชมตัวศูนย์บริการ infinix ที่เชียงใหม่ครับ

ผมได้เอา infinix note8 ไปเปลี่ยนหน้าจอ ซึ่งปกติเปลี่ยนเองมาตลอด (ยี้ห้ออื่นนะ)แต่ infinix หาจอไม่เจอไม่มีขาย เลยโทรหาศูนย์ที่ กทม. เขาเลยให้เบอร์ ศูนย์เชียงใหม่มา ผมก็โทรหาบริการดีมากแนะนำ ล็อคอะไหล่ให้ คือเหลือจอเดียวครับ เข้าไปทีร้าน คือจะเป็น ช้อป ais ร้านโมบายช็อป ให้บริการดีมาก ทั้งที่ร้านเองก็ไม่ได้มีป้าย infinix ใช้เวลาในการซ่อมประมาณสามชั่วโมงก็เสร็จ พนักงานมีโทรมาถามว่าแบตเสียเพราะเคยแกะเครื่องแล้วแบตไม่ดีน่าจะต้องเปลี่ยน ถามเท่าไหร่ สองร้อยกว่าครับ เปลี่ยนสิครับ อะหล่ละหมาด แนะนำเลยครับ infinix ใช้ดีราคาถูก สเปคดีงาม ศูนย์ก็บริการดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่