จะแจ้งจับน้าชายพรากผู้เยาว์หลานตัวเองอายุไม่15ปี แต่หลานสาวยินยอม

ตอนนี้หลานสาวเธอขนของไปอยู่กินกับน้าชายลำพังแล้วค่ะ เราเป็นพี่สาวแต่ก็ทำอะไรไม่ได้เพราะโดนน้าชายโต้เถียงตลอด จะพูดอะไรตักเตือนน้องสาวก็ไม่ได้เลยค่ะ น้าชายเข้ามาหาเรื่องตลอด น้าชายเป็นคนอารมณ์รุนแรงค่ะ คนแถวนี้ไม่มีใครกล้ายุ่ง แถมน้องสาวเรายังจะติดน้าชายอยู่ตลอด24ชม. รร.ก็ไม่ค่อยได้ไปขาดๆ แล้วคาดว่าจะมีอะไรกันแล้วด้วยค่ะ หลานสาวพยายามปกปิดและไม่บอกเรื่องนี้กับใคร ทั้งสองทำตัวสนิทสนมเหมือนแฟนกันไม่มีผิด ขนาดน้าชายพูดถึงผู้หญิงอื่น หลานสาวยังเกิดอาการหึงหวงเลยค่ะ ทางเรานี้เจ็บหัวใจทำอะไรไม่ได้ ส่วนทางพ่อและแม่น้องจะเอาเรื่องน้าชายให้ถึงที่สุดค่ะ แต่ว่าเราไม่มีหลักฐานมากพอ

อยากรู้ว่าถ้าแจ้งจับน้าชาย จะต้องประสานงานยังไงบ้างคะ
แล้วถ้าน้าชายปฏิเสธว่าไม่มีอะไร แล้วจะทำยังไงคะ
เรามีหลักฐานนิดหน่อยจากมือถือน้องสาวค่ะ เธอค้นหาในกูเกิ้ล ประมาณว่า คบกับน้าตัวเองผิดไม ตอนนั้นเราช็อคมากค่ะ พอดูประวัติการค้นหาไปเรื่อยๆ ก็เจออีกค่ะ น้องสาวค้นหาว่า ปวดท้องหลังมีเพศสัมพันธ์?
เราควรจะรู้สึกยังไงเหรอคะ เราแคปประวัติการค้นหาไว้หมดแล้วค่ะ แล้วยังมีคลิปที่น้าชายจับมือน้องสาวเราด้วย น้องสาวเป็นคนถ่ายค่ะ จากนั้นน้องสาวก็เอาคลิปไปแต่งใส่ฟิลเตอร์สีชมพู เราเอามาจากมือถือน้าชายอยางแอบๆ 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะถ้าเข้ามารับฟังและให้คำปรึกษา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่