แนะนำโน๊คบุ๊คเกมมิ่งของ Asus หน่อยค่ะะ

พอดีว่าคอมตัวเก่าใช้มานานมากกกกกก แล้วพออยู่ปี 3 ต้องมีใช้โปรแกรมต่างๆ คอมที่ใช้เหมือนน้องไม่ไหวแล้ว ค้างบ้าง อืดบ้าง เเล้วพอดีเพื่อนแนะนำว่าถ้าอยากได้เครื่องเร็วๆ ถึกๆ ให้ซื้อคอมแบบเกมมิ่งดู แล้วเพื่อนก็แนะนำยี่ห้อ Asus มาบอกให้ไปลองดู เราก็สนใจค่ะ อยากได้เสปคเครื่องเร็วๆ น้องถึกทน ทำงานพวกกราฟฟิกหรือเขียนโปรแกรมหนักๆได้ด้วย แอบสนใจว่าถ้าซื้อเกมมิ่งมา สามารถทั้งทำงานกับเล่นเกมได้ด้วย ขอเรทราคาไม่เกิน 35,000 นะคะะ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่