Canon G3010 ปัญหาปริ้นรูปแล้วเป็นรอยจุดไข่ปลา

สวัสดีครับผมมีปัญหาเรื่องกระดาษ ที่ปริ้นกับเครื่อง Canon G3010 ครับ ใช้กระดาษ Glossy photo 180 gm เลือกการตั้งค่าถูกเเล้ว แต่รูปที่ปริ้นออกมา เป็นรอยจุดไข่ปลาหลายแถวครับ แต่พอลองใช้กระดาษ Photo กึ่งเงากึ่งด้าน ที่มีราคาสูง หายครับ พอจะมีแนะนำกระดาษที่มีคุณสมบัติใกล้เคียงกันไหมครับ พอดีปริ้นรูป โพลารอยด์ขาย ใช้กระดาษแพงเกินราคา ไม่ได้ทุนคืนครับ แต่อยากให้ลูกค้าได้รับสินค้าที่ดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่