รีฟันเงินในเกมส์ Identity ยังไงให้ได้คืนชัวร์ๆ และกระดุมติดลบ คะ

เมื่อ 22 กุมภาพันธ์ที่ผ่านมา คนรู้จักของเราโดนแฮกเข้าไอดีค่ะ และโดนคนที่แอบเข้ามาเอาไปผูกอีเมล dmm กลับติดรหัส 2 ชั้น ทำให้ไม่สามารถใช้ของในไอดีตัวเองได้ จนกระทั่งล่าสุด 20 มีนาคมที่ผ่านมาเราสามารถแย่งบังคับปิดรหัสสองชั้นได้และ ทำการใส่รหัสผ่านใหม่ แต่ว่าแฮกเกอร์ก็ยังอยู่ เข้ามาถอนรหัสออก และยกเลิก 2 ชั้นเป็นบางครั้ง สิ่งที่เสียหายไปใน ID คือ บัตรม่วงถาวร และกระดุมแดงบางส่วน ส่วนที่เหลือ Hacker ไม่ได้ใช้ค่ะ

ตอนนี้ทางเจ้าของ ID เขาได้ ID ใหม่แล้วนะคะ ส่วนอันเก่า เขาอยากจะ Refund เงินค่ะ ให้กระดุมติดลบ เพื่อที่มันจะได้เอาไปเล่นอะไรไม่ได้ ซื้อของอะไรไม่ได้ และให้มันโดนแบนไปเลย เพื่อให้คนที่แอบขโมยไป เอาไปใช้เล่น หรือว่า เอาหลอกขายคนอื่นต่อไม่ได้ ทางนี้เคยลอง รีฟันเงิน แล้วครั้งนึงแต่ว่าไม่สำเร็จ เลยอยากปรึกษาว่า คนที่เคยเติมเงินใน Identity V แล้วดึงเงินคืนได้สำเร็จใช้วิธีไหนคะ เติมก่อนแล้ว Refund ทันที หรือว่าเติมแล้ว ใช้กระดุมแดงแล้วถึงค่อย Refund
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่