อยากได้ทุนเรียนต่อม.ปลายภาษาเกาหลี พอจะมีมั้ยคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ ตอนนี้เราอยู่ม.2เกือบจะม.3เเล้วเลยอยากเรียนศิลป์ภาษาเกาหลีอ่ะค่ะ  พอดีในรร.ของเราไม่มีภาษาเกาหลี+อยู่ห้อง4 ซึ่งเขาเหมือนเอาคนที่เกเรหน่อยมารวมกัน ทำให้คนอื่นมองว่าห้องนี้เกเรไปด้วยเลยค่ะ ซึ่งเราไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เรากับเพื่อนเลยอยากหาที่เรียนต่อม.4ใหม่ เเต่ไม่ได้มีเงินขนาดนั้น เลยหาพวกทุนเรียนฟรีค่ะ เเต่หาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ เลยอยากให้ทุกคนช่วยหน่อยค่ะ ว่าพอจะมีทุนพวกนี้มั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่