เดินทางจากศาลายาไปอำเภอสวนผึ้ง

วันสงกรานต์นี้ผมมีแพลนไปเที่ยวสวนผึ้งคนเดียว แต่ไม่รู้จะไปอย่างไร (ไม่มีรถส่วนตัว) จองที่กางเต้นไว้ ที่พักบอกนั่งวินมอไซด์จากหน้าอำเภอสวนผึ้งเข้าที่พักได้ แต่คือผมไม่รู้จะไปหน้าอำเภอสวนผึ้งยังไงแบบไม่ต้องต่อรถหลายต่อ ( ไปคนเดียวกลัวหลง) ใครพอแนะนำได้บ้างครับ ว่าจากศาลายา มหิดลต้องนั่งรถตรงไหน สายไหนถึงจะไปถึงหน้าอำเภอสวนผึ้งได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่