ทวิตเตอร์บุ๊คมาร์คไม่ได้

กระทู้คำถาม
ตอนที่ใช้ทวิตเตอร์แรกๆก็ทำได้ค่ะ เซฟโพสต์ในบุ๊คมาร์คทวิตเตอร์ปกติเลย ไม่มีปัญหาอะไรเลย
ปรากฏว่ามาวันนี้เซฟลงบุ๊คมารค์ไม่ได้ค่ะ พอเข้าไปดูที่ตัวบุ๊คมาร์คก็ไม่มีโพสต์ที่พยายามจะบุ๊คมาร์คไว้
งงมากๆ ก็เลยลองอัพเดต ลองลบแล้วโหลดใหม่แต่ก็เป็นเหมือนเดิม
ลองลบบุ๊คมาร์คที่มีอยู่แล้วเซฟใหม่ก็ไม่ได้
ทำอะไรไม่ได้เลย

ใครก็ได้ช่วยทีค่ะ TT (ยังไม่ได้ลองล้างบุ๊คมาร์คนะะ)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ตอนนี้ใช้ได้แล้วนะคะทุกคน ดีใจมาก!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่