โปรเจคเตอร์ Xiaomi Wanbo T2 Pro Wifi 1080P ดีมั้ยครับ ?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ คือถามคนที่เคยใช้เลย คือ 1080P จริงมั้ย แล้วที่รายละเอียดที่บอก รองรับ 4K จริงมั้ย แล้ว ภาพที่ออกมาจริงๆตรงกับที่เครื่องบอกมั้ยครับ (เพราะเจอที่โฆษณาเกินจริง) เลยไม่มั่นใจ แต่ตัวนี้ ราคา ก็ 3,XXX บาท ราคาก็แพงอยู๋ ราคานี้แต่อยากได้ภาพชัด ก็ยากอยู่แต่ อย่างที่ถามไปเลยครับ มันรองรับ 4K จริงมั้ย ฉายภาพออกมาเป็น 1080P จริงมั้ย อ่อตัวนี้มีระบบ android ในตัวด้วย กับ WIFI / bluetooth ด้วยนิ 
ปล.มันมี 3 รุ่น โปรเจคเตอร์ T2 FREE / T2 PRO / T2 MAX ///// T2 MAX มันดีกว่ามากมั้ยครับ แต่สู้ราคาไม่ไหว 5,XXX กว่าบาท เลย ต่างกันเยอะมาก 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่