ประจำเดือนไม่มา แต่ไม่มีอาการคนท้องเลย

คือเรามีอะไรกับแฟนเดือนนี้ค่ะ สามครั้งแบบหลั่งนอก แฟนมั่นใจว่าเอาออกทันทุกครั้งค่ะ มาเสร็จข้างนอกตลอด แต่เดือนนี้ ปจด ยังไม่มาเลยค่ะ ปกติจะมาไม่ตรงอยู่แล้ว เป็นช่วงวันที่ 20 กว่า

แต่เดือนนี้จะสิ้นเดือนแล้วยังไม่มาค่ะ ไม่มีอาการเจ็บนม หรือคัดเต้าด้วยนะคะ ปกติจะคัดเต้าก่อนเป็น ปจด ตลอด ไม่มีอาการคนท้อง ไม่เหนื่อย นมไม่คัด หัวนมไม่เปลี่ยนสี ไม่อะไร ตกขาวก็ไม่ค่อยมีค่ะน้อยมาก บางวันก็แห้งไปเลย

มีอาการหน่วงท้องน้อยเหมือนประจำเดือนจะมาแต่ประจำเดือนก็ยังไม่มา 

แบบนี้คือเป็นที่ร่างกายเราหรือเปล่าคะ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่