ขอสอบถามน่อยค่ะว่าพึ่งไปถอดยาฝังคุมกำเนิดมาค่ะ เมื่อวันที่ 23 มี.ค.64 แล้วเปลี่ยนเป็นยาฉีดคุมกำเนิด 1 เดือน

ขอสอบถามน่อยค่ะว่าพึ่งไปถอดยาฝังคุมกำเนิดมาค่ะ (ถอดก่อนกำหนด) เมื่อวันที่ 23 มี.ค.64 แล้วเปลี่ยนเป็นยาฉีดคุมกำเนิด 1 เดือนแทน ฉีดเมื่อวันที่ 23 มี.ค.64 แล้วทีนี้ก็มีเพศสัมพันธ์กับแฟนแบบไม่ได้ป้องกัน หลั่งในวันนี้ตอนเช้า พอจะทราบมั้ยค่ะว่าแบบนี้จะตั้งครรภ์รึป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่