เอกสารจำเป็นในการยื่นขอวีซ่านักเรียนเกาหลี

สวัสดีคับ พอดีว่าเรามีแพลนจะยื่นเรื่องขอวีซ่านักเรียนเกาหลีคับ
เราลองอ่านในเว็บต่างๆ เขาบอกว่าต้องใช้ ใบรับรองการเป็นนักเรียนภาษาอังกฤษ
และทรานสคริปต์ภาษาอังกฤษ คือเราอยากทราบว่าทรานสคริปต์นี่
ต้องยื่นของทุกเทอมตั้งแต่ม4 จนถึงม6 หรือว่ายื่นแค่ทรานสคริปต์ของม6 คับ
แล้วสามารถยื่นใบวุฒิม6 แทนใบรับรองการเป็นนักเรียนได้มั้ยคับ
พอดีว่าตอนนี้เรียนจบแล้วคับ ขอบคุณล่วงหน้านะคับ 🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่