ขายกระดาษโน้ตลายยันต์ แปลกไปมั้ย??

ส่วนตัวเราสายมูเตลูเต็มขั้น🥺 เลยคิดทำกระดาษโน้ตลายยันต์ ซึ่งเราเองก็ออกแบบลายเอง คิดเอง จนล่าสุดไปปรึกษาผู้รู้ ครูด้านยันต์มาแบบจริงๆจังๆ เพราะหวังจะให้ได้ผลจริงๆ
ซึ่งเพื่อนๆรอบตัวเรามองว่าจะขายได้หรอ กลัวบ้างอะไรบ้าง แต่เราไม่ได้ปลุกเสกจริงๆ เน้อออ
มาลองเสนอความเห็นกันหน่อยได้มั้ยคะว่าแปลกไปมั้ย🥺🥺
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่