การเรียน

กระทู้คำถาม
ขอถามผู้รู้หน่อยคะ  พอดี ว่าเราติดเอฟ วิชา สถิต แล้วเราก็ไปแก้  แต่เราไม่รู้ว่าครั้งที่แก้นี้ผ่านไหม เพราะมันต้องจ่ายค่าเทอมก่อนค่อยรู้    จนมาถึงเทอม สุดท้ายของปี4  เราก็ได้ลงเรียนอีกเพราะกลัวว่าจะติดเลยตัดสินใจลงคะ ด้วยความใจร้อน   ในวิชาสถิตเหมือนเดิม  แล้วถอนไม่ทันเลยติดเอฟ   แต่เทอมที่เราไม่จ่ายค่าเทอม พอไปจ่ายแล้ว เราดั้น ได้ D     เกรดของ ราชภัฏ คะ   อยากรู้ว่า จะต้องเรียนอีกไหม หรือว่า   ถ้าผ่านแล้วตามหลักสูตรก็คือเอาเกดที่ผ่าน เลย
แสดงความคิดเห็น
Preview