ใครเคยไปเลเซอร์รักแร้หรือบิกีนี่มั้ยค่ะ อยากได้คิลนิคดีๆในกรุงเทพหรืออุดรงี้ค่ะ ราคาค่ะ รีวิวหน่อยจ้าต่างจังหวัดก็ได้ค่ะ

คือส่วนตัวเป็นคนขนไม่เยอะนะคะ แต่ช่วงมอปลายทำตามเพื่อน ครั้งแรกแล้วมันขึ้นมาเส้นใหญ่เลยเลิกทำค่ะ แต่ว่าจนตอนนี้ผ่านมาหลายปีมันก็ไม่ดีขึ้น เริ่มลำคานก็จะโกนเพราะไม่มีเวลาค่ะ แต่ตอนนี้อยู่ต่างประเทศรอกลับไทยจะไปทำค่ะ เลยอยากให้พี่ๆเพื่อนๆมารีวิวหน่อยค่ะ ราคา กี่เดือนถึงเห็นผล ใช้แบบไหนทำของอะไร อะไรประมาณนี้ค่ะ แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่