การจับมือกัน ของ 4 ประเทศเพื่อสร้างวัคซีนโควิด 19

น่าจะเป็นผลดีต่อ Asean นะครับ. โดยมีสหรัฐ ออสเตรเลีย. ญี่ปุ่น อินเดีย. ร่วมกันสร้างวัคซีนป้องกันไวรัสโควิด 19 นะครับ. แต่ทำไมต้องต่อต้านจีนครับ. แต่เป็นผลดีต่อ Asean นะครับที่ผลิตวัคซีนให้.  แต่กลัวคนฉีดแล้วตายเหมือนกันนะครับ. แต่อินเดียต้องผลิตใช้ในประเทศก่อนเพราะคนเยอะนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่