เพิ่งทราบว่าเบอร์เราเป็นเบอร์ลงทะเบียน dtac แต่เติมเงินไป ทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
พอดีมีคอลเซ็นเตอร์โทรมาแนะนำเรื่องโปรอินเตอร์เน็ต บอกว่าตอนนี้ยังไม่ต้องเติมตัง ให้รอจ่ายวันนี้ในเดือนถัดไป แค่เติมให้ครบค่าโปร พอถึงวันนี้ ผมก็ไปเติมเงินตามราคาที่สมัครไว้ แต่ไม่มีข้อความขึ้นว่าเติมแล้ว พอเช็ค ก็บอกว่าเป็นเบอร์จดทะเบียน พอถึงเที่ยงคืน เข้าไปดูในแอพดีแทคมันขึ้นว่าโปรเน็ตเราหมดอายุแล้ว ยังมีบิลที่ไม่จ่ายอยู่  อย่างงี้ทำไงดีครับ มีทางติดต่อขอเงินที่เติมไปคืนไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่