คุยกับเพื่อนอยู่สองคนแต่แม่ทักว่าคุยอะไรกันตั้งสามคนควรทำไงดีคับเนี่ยนน

ก่อนหน้าเหตุการณ์นี้1วันคือผมไปส่งออเดอร์อาหารละทีนี้มันค่อนข้างจะเย็นแล้วครับ ก็เลยจะมืดๆหน่อย ละพอผมถึงมันก็เงียบมากแบบน่ากลัว พอรอลูกค้ามาเอาออเดอร์อาหารสักพัก มันก็เสียงใบไม้แห้งขยับอ่ะครับประมาณ3ครั้ง แต่ย้ำว่าตรงนั้นมืดและไม่มีวครอยู่เลยสักคน นอกจากผม คือควรทำไงคับกลัวมากไม่ไหว ละวันถัดมา ตอน2ทุ่มกว่าๆ ผมก็ทำกับข้างละยืนคุยกับเพื่อน2คนครับ สักพักพอเข้าห้องแม่ก็ถามว่า ยืนคุยอะไรกันตั้งสามคน เราก็แบบ เลิ่กลั่กแล้ว กลัวมากครับทำไงดี555555555
แสดงความคิดเห็น