หาทนายความจังหวัดตราดราคาไม่แรงได้ที่ไหนค่ะ

พอดีเราต้องการจะซื้อที่ดินที่เกาะช้างค่ะ แต่ก็มีบางเอกสารที่ต้องการตรวจสอบ
เลยต้องการหาทนายความเพื่อตรวจสอบเอกสาร และเป็นพยานในการซื้อโอนที่ดินค่ะ
มีเพื่อนๆ พี่ๆคนไหนมีประสบการณ์การจ้างทนายความที่เชื่อถือได้และราคาไม่แรงบ้างไหมคะ? 
แนะนำหน่อยค่ะ ถ้าเป็นทนายที่อยู่จังหวัดตราดยิ่งดีค่ะ ขอบคุณคุณค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview