จะปิดบัตร Citi Prestige แลกแต้มไป Asiamiles ดีมั้ยครับ

มีแต้ม prestige อยู่ 150k จะเปลี่ยนไปใช้ premier + rewards แทนครับ ช่วงนี้คิดว่าไม่น่าได้ไปไหน สถานการณ์ดีขึ้นคิดว่าคงกลับมาใช้เหมือนเดิม

คิดว่าจะแลกแต้มไป Asiamiles ดีมั้ยครับ เก็บไมล์ไว้ได้ แค่ต้องเคลื่อนไหวทุก 18 เดือน เข้าใจว่าแค่แลกเข้าไปเพิ่มทีละนิดน่าจะโอเค?

หรือเพื่อนๆคิดว่าแลกไปไหนคุ้มกว่ามั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่