มีปัญหาเรื่องการสมัครสอบ N5 ค่ะทำยังไงดีคะ?

คือเพื่อนของเราเขาสมัครสอบ N5 ค่ะแล้วก็มันจะมีให้กดยืนยันที่เมล
แต่มันไม่มีส่งอะไรมาที่เมลเพื่อนเลย เพื่อนก็บอกว่าเมลถูกต้องแล้วตอนนี้คือทำอะไรไม่ได้เลยลองสมัครใหม่มันก็บอกบัตรประชาชนคือเคยใช้ไปเเล้วทำยังไงดีคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview