เน็ตบ้านTOT ไม่มีบิลแจ้งหนี้หรอคะ? แล้วต้องจ่ายยังไง สมัครเดือนแรก

คือเราสมัครเน็ตTOT เดือนแรก 
แล้วเราจำวันที่สมัครไม่ได้ ง่ายๆคือลืมแล้วอยู่เน็ตก็ตัด
ทั้งๆ ที่ไม่มีบิลแจ้งหนี้ ไม่มีข้อความแจ้ง เราไปจ่ายที่7-11 บอกเบอร์โทรไป เขาบอก ข้อมูลผิดพลาด ส่วนหมายเลขบริการ เราก็ไม่รู้ คนที่ติดเขาไม่ได้บอก อะไรเราเลย เราควร ทำยังไงดีคะ???????😡

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ ท่านสมาชิกหมายเลข 6379028
ขอทราบชื่อ-นามสกุล ผู้ขอเปิดใช้บริการเน็ต
ทางหลังไมค์ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview