คดีลักทรัพย์

สวัสดีค่ะตอนนี้เรากับแฟนกำลังจะโดนคดีลักทรัพย์ค่าเสียหายที่เขาเรียกมา จำนวน 700,000 บาท แบ่งรถออกเป็น 30 คัน อยากถามว่ากรณีแบบนี้เราควรสู้ไหม ถ้าไม่รู้เราจะติดคุกกี่ปี ตำรวจบอก 5ปี คูณ 30 =150 แต่ติดจิงๆประมาน 30 ปี คัยเคยผ่านเหตุการณ์แบบนี้มาบ้างค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น