ปรึกษาค่ะ จบวิศวกรรมทางด้านสิ่งทอมา พอดีที่บ้านมีหนี้สิน3ล้าน

อยากจะช่วยที่บ้านหาเงินจ่ายหนี้ ลำพังมีแค่พ่อขายของและเราช่วยงานที่บ้าน  พอดีหนี้ของแม่ แม่มีปัญหา
จะต้องออกจากงานในอีก3-4เดือนข้างหน้านี้  พอจะมีบริษัทไหนจะรับหนูเข้าไปทำงาน ตามที่มอบหมาย ค่าจ้าง เดือนละ30000-50000 บ้างค่ะ จะแบ่งไปจ่ายหนี้ของแม่ จะข-า-ย ตัวก็คงไม่มีคนซื้อ หนี้2-3ล้าน  หนูเครียดหนักมาก 😭
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่