ปรึกษาเรื่องติดกล้องวงจรปิด

ขออนุญาตปรึกษาเรื่องการติดตั้งกล้องวงจรปิดค่ะ ในหมู่บ้านต้องการติดกล้องวงจรปิดแบบไร้สาย หรือแบบที่สามารถดูในโทรศัพท์ได้  แต่ปัญหาเราจะอยู่ที่สัญญาณอินเทอร์เน็ต เราไม่ได้อยากให้เป็นบ้านของชาวบ้าน อยากได้ เป็นส่วนรวมไปเลยค่ะ  ขอความกรุณาแนะนำด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview