ล่องเรือเขื่อนเชี่ยวหลาน 2-3 ชม.ต้องติดต่อเรือไว้ล่วงหน้าไหมครับ

ใครเคยไปล่องเรือเขื่อนเชี่ยวหลาน 2-3 ชม. แบบไม่นอนค้างคืนบ้างครับ อยากทราบว่า ถ้าเราขับรถจากเมืองสุราษฎร์ ไปที่ท่าเรือที่เขื่อนเลย เราจะไปหาเรือแถวนั้นได้ไหมครับ หรือว่าเราควรติดต่อเรือไว้ล่วงหน้าก่อนดี
แสดงความคิดเห็น
Preview