สอบถามค่ะตอนนี้แอบกลัวมากๆมีคณเอาธูปมาแขวนหน้าบ้านเรา

เรื่องนี้เกิดขึ้นเข้าวันนี้เองค่ะเราเปิดรั่วบ้านเอาขยะไปทิ้ง แล้วพบกับธูปถูกมัดอยู่กับรั้วบ้านเราธูปที่ว่านี้มีร่องรอยการจุดและลักษณะธูปเป็นสีดำค่ะ ผูกไว้ทั้ง2ข้างประตูเลย เราอยากรู้ว่ามันคือพิธีอะไรเพราะโดยส่วนตัวที่บ้านไม่มีศัตรูที่ไหนค่ะ เป็นคนไม่เชื่อเรื่องพวกนี้แต่ก็แอบกลัวนิดๆเมื่อเดินมาเจอ เรากลัวสะเก็ดธูปจะติดใบไม้หน้าบ้านเราและกลัวเขาทำสิ่งไม่ดีใส่ซึ่งไม่แน่ใจว่าเรื่องนี้มันมีจริงไหม จะหาหนทางแก้ยังไงเมื่อเช้าเราลองโทรบอกคุณแม่คุณแม่ก็กลัวค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่