h310m-k r-2.0 ต่อ vga onboard ไม่ได้ครับ ช่วยด้วย

แต่เสียบการ์ดจอใช้ได้ปกติครับ  แต่ต้องการต่อออนบอร์ด vga แล้วไม่ติด

เปิดเครื่องก็มีเสียง beep 1 ครั้งเหมือนจะเข้าหน้าจอนะครับ  แต่จากนั้นอีกเสี้ยววินาทีก็มีเสียง beep รัว 3-4 ครั้ง  และก็ไม่เข้าหน้าจอเลย

clear cmos ก็ไม่เข้า

มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ  บอร์ดมันก็มีพอร์ตต่อ vga และ dvi นะครับ  ใช้  cpu i3 9100f ครับ

รบกวนด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่