ผมถามหน่อยครับ พอดีมีกำไรอันนึงผมใส่มาตลอดแต่คราวนี้มันแตก มันจะเป็นทางความเชื่ออะไรมั้ยครับถ้าจะใส่ต่อ ??

พอดีผมซื้อกำไรมานานแล้วแหละครับ น่าจะ 5-6 ปี ผมซื้ออยู่ที่ญี่ปุ่น ผมก็ไม่รู้นะว่าองค์พระอะไร น่าจะเจ้าแม่กวนอิม (ถ้าไม่ใช่ก็แนะนำหน่อยนะครับ) ใส่มาสัก 4 ปี มันแตกตรงกลางรูปท่านเลย มันเป็นรางหรืออะไรมั้ยครับ เพราะมันแตกผมก็ใส่มาตลอด ทำงานมีทำไม่ค่อยราบรื่นก็มีแต่ ผมไม่คิดว่าเป็นจากอันนี้โดยตรงหรือป่าว เพราะโควิดมาทำงานอะไรมันก็ยากอยู่แล้ว 555  เลยอยากถามท่านผู้รู้ครับ ว่ามันเกี่ยวกันมั้ย เพื่อความสบายใจรบกวนด้วยครับ เดี๋ยวแปะรูปให้ดูนะครับ พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่