นั่งรถอะไรจากสนามบินเชียงใหม่ไปนิมมานได้บ้างคะ

สวัสดีค่ะ ตามหัวช้อกระทู้เลยค่ะ จะไปเชียงใหม่ช่วงปลายเมษาโดยเครื่องบิน แต่เครื่องบินแลนประมาณ6โมงกว่าๆค่ะ

แล้วตอนนั้นพอมีรถอะไรที่สามารถเข้าตัวนิมมานได้บ้างไหมคะ (ไปคนเดียว)
ตอนแรกดู RTC ไว้แต่เหมือนจะปิดยาว
รถตู้ของสนามบินยังอยู่มั้ยคะ
มีรถเมล์อื่นๆอีกรึเปล่าคะ
ลองกดgrabดูราคาก็แพงมากเลยค่ะ แค่ประมาณ5โลเกือบๆ200
รถแดงก็ต้องถามๆหาเอาใช่มั้ยคะ

พอมีทางไหนที่ไปได้บ้างคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่