ฺBeoplay E8 3rd gen ใช้คุยโทรศัพท์แล้วคู่สนทนาบอกว่าเสียงเราเบามาก แก้ไขได้อย่างไรครับ

เพิ่งได้  B&O E8 3rd generation โดยทั่วไปถือว่าโอเค เบสอาจจะน้อยไป การกระชับในหูอาจจะไม่ใช่อย่างที่หวัง แต่ก็ถือว่าดีกว่า gen ก่อนหน้า แต่ปัญหาที่เจอหนักคือ เวลาใช้โทรเข้าออก คู่สนทนามักไม่ได้ยินเสียงเรา หรือได้ยินเบามากๆ ทั้งที่เราได้ยินเสียงอีกฝั่งชัดเจน อยากถามว่ามีวิธีแก้มั้ยครับ

ของเป็นของแท้ ต่อแอพ B&O ได้ปกติ แต่ไม่ได้ประกันศูนย์ไทยครับ

ขอรบกวนผู้รู้ด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่