Easybill จ่ายค่าน้ำประปานครหลวงไม่ได้

มีใครใช้บัตรเครดิตจ่ายค่าน้ำประปานครหลวงโดยผ่าน Easybill บ้างมั๊ยครับ วันนี้ผมลองทำรายการไปสองรอบแล้วเหมือนระบบทำงานได้ปกติแต่ไม่ยอมตัดเงินและไม่มีการแจ้งเตือนใดๆ เลยลองกลับมาดูที่หน้าตรวจสอบค้างชำระ ก็ยังมีรายการค้างชำระอยู่ ตอนนี้เลยไม่กล้าทำรายการต่อกลัวจะตัดเงินซ้ำครับ มีวิธีแก้ไขมั๊ยครับ จ่ายยากจริงๆค่าน้ำประปานครหลวง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่