อยากมีลูกเป็นของตนเอง แต่ผมเป็นเกย์ มีแฟนเป็นผู้ชาย

ก่อนอื่นเลย ผมอยากมีลูกเป็นของตนเองครับ แต่ปัจจุบันนี้ผมเป็นเกย์ มีแฟนเป็นผู้ชายด้วยกัน เลยยากมากที่จะมีลูกเป็นของตนเอง ความรู้สึกของเรา 2 คน อยากมีลูกแต่ไม่รู้จะมีได้ยังไง เคยคิดว่าน่าจะมีคนเอาเด็กมาให้ยกให้เป็นลูกของเรา แต่สุดท้ายก็คงไม่มี ได้อ่านของหลายๆคนว่าจะมีลูกทำไม มีไปก็เป็นบ่วงคล้องคอ ผมเข้าใจแต่ละคนนะครับว่า บางคนอยากมี บางคนไม่อยากมี แต่ผมนั้นอยากมีลูกที่สุด แต่ไม่รู้จะทำอย่างไร ถ้าจะให้มีแฟนเป็นหญิงก็คงไม่ได้อีก เพราะปัจจุบันนี้ผมอยู่กับแฟนชายและมีความสุขมาก ขาดแค่อย่างเดียว คือลูก  อยากให้มีใครสักคนมาบอกว่า "เอาลูกหนูไปเป็นลูกคุณไหม" จังครับ อยากมีลูกที่สุด
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่