ตรวจสอบเงินในบัญชีธนาคารยังไงคะ เรารักกัน

ตามบัญชีธนาคารที่มีรวมกันวันที่ 31 ธ.ค. 2563 ไม่ถึง 500,000 (ตาม book bank ที่มี)
ทำไมลงทะเบียนแล้วขึ้นว่าเกิน ตรวจสอบยังไงได้บ้างคะ

ปล.ถ้ามีเงินในบช.ลูกที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ นับรวมหรือไม่คะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณ kaolud_ja

กรณีดังกล่าว หากมีข้อสงสัยเกี่ยวกับคุณสมบัติผู้ได้รับสิทธิ และข้อเสนอแนะโครงการฯ แนะนำติดต่อสายด่วน 1506 เพื่อตรวจสอบนะคะ บริการ 24 ชั่วโมงค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่